www.thailaendisch.de

ที่นัดพบ Meeting เสาร์ที่ 24 เมษายน 2547

Diskutiere ที่นัดพบ Meeting เสาร์ที่ 24 เมษายน 2547 im Thaiboard Forum im Bereich Thailand Forum; ที่นัดพบ Meeting เสาร์ที่ 24 เมษายน 2547 สวัสดีค่ะ เพื่อน ชาวโฟรุ่มทุกคนเลยค่ะ สบายกันดีหรือเปล่าค่ะ ปูมาฝากข่าวค่ะ สำหรับพี่ๆ น้องๆ...
P

Pu

Gast
ที่นัดพบ Meeting เสาร์ที่ 24 เมษายน 2547

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะ เพื่อน ชาวโฟรุ่มทุกคนเลยค่ะ

สบายกันดีหรือเปล่าค่ะ ปูมาฝากข่าวค่ะ สำหรับพี่ๆ น้องๆ ชาวโฟรุ่มทุกคนเลยนะค่ะ ว่า

ในวัน เสาร์ที่ 24 เมษายน 2547 ที่จะถึงนี้ เราจะมีการ นัดพบกันเพื่อนสังสรรค์ ร่วมรับประทานอาหารค่ำด้วยกันค่ะ

-ที่ Aschaffenburg ค่ะ

-ที่ร้านอาหาร Thai Siam

- เวลาประมาณ 18.30 นาทีค่ะ

เพื่อนคนไหนสนใจก็มาร่วมงานกับเราได้นะค่ะ พี่น้องที่เป็นคนไทยไม่ต้องห่วงค่ะ เพราะที่ร้านนี้เป็นร้านอาหารไทยค่ะ

http://forum.thai-robert.de/viewtopic.php?t=790 เข้าไปดูและอ่านข้อมูลเป็นภาษาเยอรมันได้ที่นี่นะค่ะ
บายค่ะ แล้วพบกันที่งานนะคะ

ปู+ โรเบิดท์
[/FONT]

A

Ann

Gast
Re: ที่นัดพบ Meeting เสาร์ที่ 24 เมษายน 2547

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]หวัดดีค่ะ ทุกคน
ถึง น้องปู ค่ะ

วันที่ 10-11 Juli 2004 เป็นงาน Bad Homburg ก็เลยอยากเชิญชวน เพื่อนๆ ชาวโ
ฟรุ่ม ทักคน พบปะกัน เจอกันที่งาน ก็ทักทายกันได้นะค่ะ ถ้าใครไป
คิดว่า น้องปู กับแฟน คงไปนะค่ะ งานนี้ อีกคนก็คือ
คุณมิชา และแอน หล่ะค่ะ คิดว่า พี่เดือนและแฟน อีกคู่ค่ะ และมีอีกหลายท่าน ที่เราคิดว่าจะเจอกันในงานแน่นอนค่ะ

แล้วเจอกันค่ะ
[/FONT]

J

Jang

Junior Member
Reaktion erhalten
0
Re: ที่นัดพบ Meeting เสาร์ที่ 24 เมษายน 2547

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีคะ ทุกๆ คน
แอน ถ้าหากว่าแจงไม่ติดธุระอะไร แจงต้องไปแน่ๆจ๊ะ คงได้เจอกันหลายๆคน คงสนุกดี
แจง
[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

A

Ann

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Ok เลยจ๊ะ แจง แต่ไปก็ดีนะ ไม่ต้องติดธุระ ได้มั้ยล่ะ (พูดเล่น) บองสามีเธอด้วยว่า ห้ามติดธุระที่ไหน ฮ่ะ ฮ่ะ

เอ.....คุณมิชา ไปไหนนะ วันนี้ไม่เห็นมาเขียนในโฟรุ่มเลยนะค่ะ

แอนจ๊ะ
[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

Micha

Micha

Senior Member
3.076

ผมไม่ได้หายไปไหนหรอก ผมยังอยู่ครับ และคุณแอนสาบายดีหรือครับ

ผมนึกถึงวันงานที่ Bad Homburg

A

Ann

Gast

แอน สบายดีค่ะ คุณมิชา วันนี้ก็คงไปทานร้านคุณแมว ใช่มั้ยค่ะ *แต่ก็พอได้อยู่ได้กินร้านแมว* เอ้ ใช่ร้องแบบนี้หรือเปล่าค่ะ คุณมิชา แอนลืมค่ะ

แอนค่ะ

Micha

Micha

Senior Member
3.076

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]คุณแอนครับ

จริงๆ ครับ วันนี้ผมไปร้านแมวมาเหมือนเดิมครับ
แหม คุณแอนทายได้เก่งจริงๆ ซื้อหวยสงสัยจะถูก
ผมไม่มีร้านอื่นนอกจากร้านแมวครับ

นอนหลับฝันดี
[/FONT]

M

MaGic

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]อยากร่วมแจมด้วยจังค่ะ แต่สงสัยทำได้แค่ส่งใจไปเชียร์

หวัดดีพี่แอน คุณมิชา คุณปู คุณแจงนะคะ
[/FONT]

N

Noi

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สว่น พี่หน่อยคงได้รอพบน้องๆที่ "บาดฮำบวก" ค่ะ
ไครได้เจอกันวันนั้นก็ขอไห้สนุกๆเด้อค่ะเด้อ

พี่หน่อย
[/FONT]

A

Ann

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]หวัดดีค่ะ ทุกๆคน
น้องไพลิน ส่งใจมาก็ได้ค่ะ พี่รอรับอยู่

ได้เลยค่ะ พี่หน่อย เราจะไปสนุกด้วยกันค่ะ

คุณมิชา ค่ะ แน่นอนค่ะ คุณมิชา ก็มีร้านแมวนั้นแหละ ที่เป็นเพื่อนสนิท มิตรคู่รสค่ะ

แอนค่ะ
[/FONT]

P

Pu

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ

พี่แอนค่ะ ปูเข้ามาอ่านข้อความเรื่องงาน ที่ "บาดฮำบวก" แล้วก็อยากไปร่วมแจมด้วยคนเหมือนกันค่ะ แต่คงต้องคุยกับแฟนดูก่อนว่าติดธุระอะไรด้วยหรือเปล่าค่ะ

ใจจริงแล้วปูก็อยากไปพบปะกับเพื่อน ทางโฟรุ่มด้วยค่ะ
[/FONT]

J

Jang

0

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีตอนเช้าทุกๆคน คะ
แอน เราเล่าให้แฟนฟังเค๊าก็สนใจอยากไปเหมือนกัน เราคิดว่าคงมี %
เยอะจ๊ะ
แล้วไงถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนคงได้เจอกันทุกคนที่นั้น คงจะสนุกมาก

ขอให้ทุกคนมีความสุขคะ
แจง
[/FONT]

A

Ann

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]หวัดดีค่ะ น้องปู แจง และก็ทุกคนค่ะ
ไม่เป็นไร ค่ะ น้องปู เรายังมีเวลาอีกที่จะคิด นะค่ะ คิดว่าแฟน น้องปู ต้องไปแน่เลยค่ะ

แจงจ๊ะ ถ้าสามีไม่ไป ไปกับเราได้นะจ๊ะ จะไปรับ แต่คิดว่าสามีแจง คงจะไปด้วยแน่เลย เราเชื่อ

แอนจี
[/FONT]

J

Jang

0

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีตอนเย็นๆคะทุกๆคน

แอนจีจ๊า ขอบใจมากจ๊ะที่ให้ติดรถไปด้วย ไม่แน่หรอกนะเพราะงานยังอีกตั้งเดือนแนะ บางทีแจงอาจได้ไปจ๋อ
ที่รถแอนก็ได้

น้องปูจ๊ะ พี่เองก็ยังไม่เคยไปเหมือนกัน แต่คิดว่าคงสนุกน่าดู แล้วหากถ้าไปเราก็คงได้เจอกันที่นั่นจ๊ะ
แจง
[/FONT]

P

Pu

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีตอนบ่ายๆ ค่ะ

พี่แจง ค่ะ ปูอยู่ที่เยอรมันไม่ค่อยมีเพื่อนคนไทยเลยคะ ใจอยากไปพบปะพูดคุยกับเพื่อนคนไทยด้วยกันมากๆ เลยค่ะ เพราะบ้านปู เพื่อนๆ คนไทยก็อยู่ไกลๆ กันทั้งนั้นเลย อยากไปดูงานด้วยค่ะ นั้นเอาไว้ใกล้ๆ วันงาน เดี๋ยวยังไง ก็คงทราบค่ะว่าจะได้ไปหรือเปล่า หวังว่าปูจะได้ไปพบพี่ๆ เพื่อนๆ และน้องชาวไทยทุกคนที่นั่นนะค่ะ

ปู
[/FONT]

N

nuengbo

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พี่ๆทุกคนหนึ่งอยากไปเที่ยวงานที่บาดฮัมบวกยังไม่เคยไปเลยใครมีที่อยู่ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

หนึ่ง
[/FONT]

A

Ann

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]หวัดดีค่ะ น้องหนึ่งโบ ลองคลิกดูตรงนี้นะค่ะ แต่พี่ไม่แน่ใจนะ ยังไงก็สามารถเขียนเมลล์ไปถามได้
หรือใครมีที่อยู่ช่วยบอกน้องหนึ่งโบ ด้วยค่ะ จะได้ไปแจมกันเยอะค่ะ
http://www.bad-homburg.de/[...]89&eventID=1992

พี่แอนจ๊ะ
[/FONT]

Thema:

ที่นัดพบ Meeting เสาร์ที่ 24 เมษายน 2547 - Ähnliche Themen

• Exklusives Meeting mit hervoragendes Thai Essen

Exklusives Meeting mit hervoragendes Thai Essen: Ich lese schon so lange hier mit und bin begeistert über Eure Fotos und Berichte - dafür erstmal ein großes Dankeschön. Jetzt stehe ich in der...
  • Abholung in Frankfurt (Parken, Meeting Point finden.....)

Abholung in Frankfurt (Parken, Meeting Point finden.....): Hallo, ich muss jemanden vom Flughafen Frankfurt FRA mit dem Auto abholen. Da ich mich dort nicht auskenne, bitte ich um ein paar Tips, wo man...
  • Meeting Thaifest in Bad-Homburg 2549

Meeting Thaifest in Bad-Homburg 2549: Wie wärs mal mit einem "Wer ist wann in Bad Homburg? Es findet am 22. und 23.7. ja auch dieses Jahr wieder statt. Ich werde mit meiner Frau...
  • Abt u. Mönche "Meeting" 1997 in Buriram

Abt u. Mönche "Meeting" 1997 in Buriram: Habe gerade meine alten Hi 8 Videos welche ich unterwegs in Thailand gemacht habe digitalisiert und dabei ein paar screenshots von einem...
  • Deutscher meeting-point in Khon Kaen?

Deutscher meeting-point in Khon Kaen?: Fuer einen guten Freund, der aufgrund seiner e-mail-adresse in diesem Forum nicht posten kann stlle ich die Frage, ob ein Expat in diesem Forum...
  • Deutscher meeting-point in Khon Kaen? - Ähnliche Themen

• Exklusives Meeting mit hervoragendes Thai Essen

Exklusives Meeting mit hervoragendes Thai Essen: Ich lese schon so lange hier mit und bin begeistert über Eure Fotos und Berichte - dafür erstmal ein großes Dankeschön. Jetzt stehe ich in der...
  • Abholung in Frankfurt (Parken, Meeting Point finden.....)

Abholung in Frankfurt (Parken, Meeting Point finden.....): Hallo, ich muss jemanden vom Flughafen Frankfurt FRA mit dem Auto abholen. Da ich mich dort nicht auskenne, bitte ich um ein paar Tips, wo man...
  • Meeting Thaifest in Bad-Homburg 2549

Meeting Thaifest in Bad-Homburg 2549: Wie wärs mal mit einem "Wer ist wann in Bad Homburg? Es findet am 22. und 23.7. ja auch dieses Jahr wieder statt. Ich werde mit meiner Frau...
  • Abt u. Mönche "Meeting" 1997 in Buriram

Abt u. Mönche "Meeting" 1997 in Buriram: Habe gerade meine alten Hi 8 Videos welche ich unterwegs in Thailand gemacht habe digitalisiert und dabei ein paar screenshots von einem...
  • Deutscher meeting-point in Khon Kaen?

Deutscher meeting-point in Khon Kaen?: Fuer einen guten Freund, der aufgrund seiner e-mail-adresse in diesem Forum nicht posten kann stlle ich die Frage, ob ein Expat in diesem Forum...
  • Oben