สวัสดีทุกๆคน

Diskutiere สวัสดีทุกๆคน im Thaiboard Forum im Bereich Thailand Forum; สวัสดีทุกๆคน ผมเพียงต้องการทักทายคนไทยทุกคนที่นี่และผมปรารถนาที่จะให้คุณเพลิดเพลินที่เว็ปไซน์นี้..ขอให้โชคดีครับ ฝรั่งลาว
F

FarangLao

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีทุกๆคน ผมเพียงต้องการทักทายคนไทยทุกคนที่นี่และผมปรารถนาที่จะให้คุณเพลิดเพลินที่เว็ปไซน์นี้..ขอให้โชคดีครับ

ฝรั่งลาว
[/FONT]

Jiap

Jiap

Senior Member
Reaktion erhalten
0
Re: สวัสดีทุกๆคน

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะคุณฝรั่งลาว

ขอบคุณที่เข้ามาทักทายในไทยบอร์ด อยากใหุ้คุณฝรั่งลาวและสมาชิกทุกคนเพลิดเพลินกับโฟรุ่มนิตยานี้เช่นกันค่ะ

เจี๊ยบ
[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

P

Pink

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีคะ คุณฝรั่งลาว

ขอบคุณนะคะที่แวะเข้ามาทักทายคนไทย และคุณฝรั่งลาวนี่พูดจาน่ารักดีนะคะ

พิ้ง
[/FONT]

N

Noi

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]หวัดดีค่ะฝรั่งลาว

หน่อยก็ขอให้คุณฝรั่งลาวสนุกและเพิลดเพลินกับนิตยาโฟรุ่มเช่นกันค่ะ

หน่อย
[/FONT]

F

FarangLao

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]ขอบคุณนะครับคุณเจี๊ยบและคุณพิ้ง
oooy..puad hua. phim phaa saa thai yaak jang na. phim baeb karaoke dee kwar - khor thote na. hehe

tong riak eek gorn na, phaa saa thai yaaaaaak

khor hai mee khwarm souk na khrab

Choke Dee khrab
[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

N

Nim

Full Member
0

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะ คุณ ฝรั่งลาว

ขอให้มีคุณมีความสุขมากๆนะคะ คุณเขียนภาษาไทยใด้ดีมากเลยค่ะ

นิ่มค่ะ
[/FONT]

M

MaGic

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีด้วยคนค่ะ คุณฝรั่งลาว

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรค่ะ ขอให้พรย้อนกลับสู่คุณฝรั่งลาวด้วยนะคะ

ปล. คุณฝรั่งลาวรู้จัก บักสีดารึเปล่าเอ่ย??
[/FONT]

F

FarangLao

Gast

5555...chai lery. dorn phom yuu t Isaan na, dek dek chorb riak phom BAK SII DAA BAK SI DAA. sanuk dee :)
khob khun maak t dai torb na khrabbbbbbbbb

F

FarangLao

Gast

wasdee khrab khun Nim.
khob khun maak t dai chom phom na hehehe

phom yang mai keng phim phaa saa thai na...yaak maak maak lery.

puad hua

hehe
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

N

Nim

Full Member
0

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะ คุณ ฝรั่งลาว

คุณคงพูดภาษาไทยเก่งนะคะ หัดเขียนบ่อยๆนะคะ แค่นี้นิ่มก็ขอยกนิ้วให้ แล้วค่ะ
สู้ๆ นะคะ นิ่มก็หัดเขียนเยอร์มันเหมือนกันค่ะ ยากมากอย่าบอกใครเลยนะ สิ บอกให่

นิ่มค่ะ
[/FONT]

Thema:

สวัสดีทุกๆคน

Oben