พี่สาว

Diskutiere พี่สาว im Thaiboard Forum im Bereich Thailand Forum; สวัสดีค่ะพี่พี่ทุกคน คือดิฉันมีพี่สาวอยู่คนหนึ่ง อยากให้เขามาเรียนต่อที่นี่จะต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ...
S

Surin

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะพี่พี่ทุกคน

คือดิฉันมีพี่สาวอยู่คนหนึ่ง อยากให้เขามาเรียนต่อที่นี่จะต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
และจะต้องเตรียบเอกสารอะไรบ้าง(ตอนนี้พี่สาวดิฉันเรียนไกล้จบปริณญาตรีแล้ว)
ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
[/FONT]

Thema:

พี่สาว

พี่สาว - Ähnliche Themen

• พี่สาว

พี่สาว: สวัสดีค่ะพี่พี่ทุกคน คือดิฉันมีพี่สาวอยู่คนหนึ่ง อยากให้เขามาเรียนต่อที่นี่จะต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ...
  • พี่สาว - Ähnliche Themen

• พี่สาว

พี่สาว: สวัสดีค่ะพี่พี่ทุกคน คือดิฉันมีพี่สาวอยู่คนหนึ่ง อยากให้เขามาเรียนต่อที่นี่จะต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ...
  • Oben