อยากขาย

Diskutiere อยากขาย im Thaiboard Forum im Bereich Thailand Forum; สวัสดี ค่ะพี่ทุกคน โอ๋หายไปตั้งนานคิดถึงพี่ทุกคนจังเลย โอ๋พักนี้ไม่มีเวลาเลย โอ๋มีเรื่องที่จะถามพี่ คนไหนที่กำลังตั้งท้องหรือคิดอยากจะมีลูก...
G

Guest

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดี ค่ะพี่ทุกคน โอ๋หายไปตั้งนานคิดถึงพี่ทุกคนจังเลย โอ๋พักนี้ไม่มีเวลาเลย โอ๋มีเรื่องที่จะถามพี่ คนไหนที่กำลังตั้งท้องหรือคิดอยากจะมีลูก คือโอ๋มีเสื้อผ้าตั้งเเต่เด็กเเรกเกิด โอ๋มีทุกอย่างไม่ว่าเด็กผู้หญิงหรือว่าเด็กผู้ชายก็ใส่ได้ เเละมีรถเข็นเด็กสองคัน คันใหญ่เเละคันขนาดกลาง คือว่าเสื้อผ้าของลูกโอ๋มีเเยอะมากตั่งสามลังใหญ่บางตัวก็ยังไม่ได้ใส่ก็มี เเยอะเหมือนกันเเละรองเท้าเสื้อกันหนาวเป็นขนเเกะอย่างดีของทุกอย่างใส่ยัง ไม่ถึงปีเเละของใช้สำหรับเด็กอ่อน โอ๋ต้องการขายให้ในราคาถูก ถ้าพี่ๆ คนไหนสนใจติดต่อโอ๋มาได้ หรือโทรมาถามโอ๋ได้ ที่เบอร์มือถือ 0174 - 3294165 ได้ตลอดเวลา ขอบคุณค่ะ

จากน้องโอ๋
[/FONT]

N

Noi

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะน้องโอ๋

จะไม่มีน้องอีกแล้วหรอคะ? เห็นจะขายของเด็ก ทำไมไม่เก็บเอาไว้เผื่ออยากจะมีอีก สำหรับพี่หน่อยผ่านแล้วค่ะ

แต่สำหรับพี่หนอ่ย ของพวกนี้พี่หน่อยจะไม่ขายค่ะ พี่หน่อยเก็บส่งสถานสงเคราะห์เลี้ยงเด็กกำพร้าสงสารเด็กค่ะของหน้าหนาวหน้า ร้อน ของไช้เด็กของเล่นและ..ฯ..แต่ถ้าน้องโอ๋มีของที่ซื้อมาแพง เสื้อผ้ายี่ห้อแพงๆ ก็ควรจะขายเรียกเงินคืนนิดหน่อย

พี่หน่อย
[/FONT]

M

MaGic

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะ

เราก็เห็นหัวข้อว่าอยากขาย ทำเอาเราตกกะจายยยยยยย ว่าอยากขายอาราย ฮ่าๆๆ

นี่ถ้าพี่ได้ฤกษ์มีน้องพี่ก็คงสนใจค่ะ แต่อย่างว่าแหล่ะ คงอีก 2-3 ปีค่ะ
ถ้าของดีๆ เราก็เสียดายเนอะ ที่จะปล่อยทิ้งๆขว้างๆ แต่ถ้าขายไม่ได้ ลองเอากลับเมืองไทยให้ หลานๆ คนข้างบ้านดูสิจ้ะ
[/FONT]

N

Noi

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]น้องไพลิน
ทำไห้พี่หน่อยตดใจหมดเลย แม้...ขายของเด็กค่ะ อ่านไห้หมดก่อนนะคะ

พี่หน่อย
น้องเขายิ้มมาด้วยนะ ว่าอยากขายน่ะ
[/FONT]

A

Ann

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]หวัดดีค่ะน้องโอ๋

สงสัยงานนี้พี่แอนคงไม่มีโอกาสได้ซื้อหรอกค่ะ โครงการจะมีลูกนี้ไม่มีในสมองแฟนเลย และแอนก็ยังไม่คิดเหมือนกันจ๊ะ กลัวลูกเกิดมาแล้วลำบาก เพราะแฟนพี่แอนแก่แล้ว กลัวจะต้องให้แฟนใช้ไม้เท้าเดินไปส่งลูกที่โรงเรียน เพราะแฟนแก่เกินไปสำหรับจะมีลูก
แอนค่ะ
[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

G

Guest

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สัว สดี ค่ะพี่ทุกคน คือว่าโอ๋ต้องการอยากขายเสื้อผ้าของเด็ก เพราะโอ๋กับเเฟนเราอยากมีลูกคนเดียว โอ๋กับเเฟนรักเด็กเเต่สำหรับโอ๋กับเเฟนลูกคนเดียวก็พอเเล้ว โอ๋อยากขายก็เพราะว่าพี่สาวของโอ๋มาที่เยอรมัน โอ๋กับเเฟนต้องการเอาเงินนั้นไห้เด็กๆ ที่โรงเรียนที่โอ๋เคยเรียนมาก่อนเพราะว่าโรงเรียนที่บ้านของโอ๋ยังเป็น โรงเรียนเล็กๆ อยู่ติดกับบ้านของโอ๋ โอ๋อยากจะเลี้ยงอาหารเด็ก เพราะอีกอย่างมันไกลจะถึงวันเกิดของโอ๋ด้วย โอ๋จะได้ทำบุญไปด้วย เเละอีกอย่างเด็กทุกวันนี้โตเร็วมากเเละเสื้อผ้าที่นี้ก็เเพงมากด้ายเเละไป เมืองไทยก็ต้องชื้อมามากด้วยหนักอีกด้วย โอ๋ถึงอยากจะช้วยพี่ประหยัดเงินอีกด้วยถ้าหากพี่สนใจก็ติดต่อมา

จากน้องโอ๋
[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

Y

yuhu

Senior Member
Reaktion erhalten
0
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]ถึงน้องโอ๋
พี่ก็อยากช่วยซื้อจ้ะ แต่เผอิญพี่ไม่มีลูกนี่สิ ยังงัยถ้าขายไม่ได้นะ ก็เอาไปบริจาคให้เด็กยากจนก็ได้นี่จ้ะ
พี่ยู้ฮู
[/FONT]

G

Guest

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สัวสดี ค่ะพี่ทุกคน ถ้าหากโอ๋ ขายไม่ได้จริงๆ โอ๋ก็จะเอาไปบริจาค โอ๋ก็คิดเอาไว้เหมือนกัน ละ

จากน้องโอ๋
[/FONT]

K

Kip

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีคุณโอ๋
kip เองก็ฟังแล้วก็เริ่มสนใจ คือ kip มีลูกชายอยู่คนหนึ่ง
ตอนนี้เจ้าหนูน้อยก็แค่ 6 เดือนเศษๆ แต่ไม่ทราบว่าเสื้อผ้าของลูกคุณน่ะมีสำหรับเด็กเล็กหรือเด็กโต, เอาอย่างนี้น่ะ kip ค่อยติดต่อกับคุณอักครั้ง
ขอคุณมากน่ะ

โชคดีน่ะ
kip
[/FONT]

Thema:

อยากขาย

Oben