น้องปู

Diskutiere น้องปู im Thaiboard Forum im Bereich Thailand Forum; สวัสดีตอนเช้าวันอาทติย์ค่ะทุกๆคน อยู่ๆทำไมน้องปูจึงกลายเป็นแขกของโฟรุ่มไปล่ะ ไม่ทราบเหตุผลของน้องปูเลยค่ะ หรือว่าน้องปูคลิ้ก ผิด ตรง Profil...
N

Noi

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีตอนเช้าวันอาทติย์ค่ะทุกๆคน

อยู่ๆทำไมน้องปูจึงกลายเป็นแขกของโฟรุ่มไปล่ะ ไม่ทราบเหตุผลของน้องปูเลยค่ะ หรือว่าน้องปูคลิ้ก ผิด ตรง Profil
ถ้าไช่บอกพี่หน่อยด้วยค่ะ

พี่หน่อย

ปล. ส่งข้อความทาง MSN Messenger ก็ได้ค่ะ
[/FONT]

Jiap

Jiap

Senior Member
Reaktion erhalten
0
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]จริง ๆ ด้วย พี่เจี๊ยบก็กําลังเป็นงงอยู่เหมือนกัน ลืม Passwort หรือว่า loggin หรือเปล่า

พี่เจี๊ยบ
[/FONT]

Skylight

Skylight

0
Poo's profile is deleted now.
Maybe by mistake coz she can't read german or by failure of a PHP script.
That's why she appears now as a "Guest".

I will ask "Visitor" if he can restore her account.

Ciao, Rick ...

N

Noi

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]เย้ๆ น้องปูกลับมาแล้ว
พอดีพี่กำลังจะเขียนข้อความถึงคุณ อังเดร และทุกอย่างตอนนี้เป็นไปด้วยดี พี่ก็ไม่ต้องเขียนแล้วค่ะ

ยินดีต้อนรับอักครั้งค่ะน้องปู

พี่หน่อย
[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

P

Poo

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]มาแล้วจ้า แฮ่ะ ๆ คิดว่าจะกลับมาไม่ได้ซะแล้ว

ขอบคุณมาก มากค่ะ
คุณ Visitor และคุณ Skylight (<----เด็กหนูเอง
)
และขอบคุณ พี่หน่อยกับพี่เจี๊ยบด้วยค่ะพี่เป็นห่วง

ดีใจม๊ากกกกกก ได้กลับบ้านแล้ว คิดว่าจะต้องได้โพสใหม่ซะแล้ว ตั้ง 253 posts แหน่ะ
ซนจริง ๆ เรานิ
[/FONT]

Jiap

Jiap

0
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]น้องปู

ค่อยโล่งอก หายต๊กกะใจแล้วเนาะปูเนาะ ดีใจด้วยเด้อ

ขอถามนิดหนึ่ง ปูใช้อินเตอร์เน็ตแบบเหมาจ่ายรายเดือน หรือว่าซื้อแบบ Prepaid มาใช้

พี่เจี๊ยบ
[/FONT]

P

Poo

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะ พี่เจี๊ยบ

ปูใช้แบบเหมาจ่ายรายเดือนค่ะ แต่ก่อนเดือนล่ะ 250 บาท ใช้ได้ 2 ชม. แล้วตัด แต่ตอนนี้ ราคาเพิ่มขึ้น เป็น 321 บาท แต่ใช้ชม. ได้เพิ่มค่ะ เป็น 3 ชม. ค่ะ
[/FONT]

N

Noi

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]ไงจ๊ะน้องปู

เป็นยังไงบ้างวันนี้ สบายดีรึเปล่าคะ? แหม.... อย่าลืมเข้าไปอร่อยกับพวกเราเด้อ

พี่หน่อย
[/FONT]

P

Poo

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะ พี่หน่อย และสมาชิกทุกท่าน

ค่ะพี่หน่อย ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ที่เชิญชวน ไว้จะเข้าไปร่วมแจมค่ะ

วันนี้ปูไปมหาวิทยาลัย เพิ่งกลับมาตอนสองทุ่มค่ะ เหนื่อยและร้อนมาก อาบน้ำแล้วค่อยสดชื่นขึ้นมาหน่อย
แต่ตอนนี้ขอตัวไปทานข้าวก่อนนะคะ
[/FONT]

Jiap

Jiap

0
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]น้องปู

ที่น้องปูกําลังใช้เหมาจ่ายรายเดือนอยู่ทุกวันนี้ ใช่เป็นของ TA (Telecom Asia) หรือเปล่า แต่ก่อนพี่ขอเบอร์โทรของ TA เขาก็ให้ใช้ฟรีนะ แต่จะใช้ได้แค่สองชั่วโมงแล้วตัดเหมือนกัน หลัง ๆ มารู้สึกว่าเขาจะเริ่มเก็บตังค์กับพวกที่ไม่ได้ขอเบอร์โทรของ TA

นี่ตัวเอง เรามีชั่วโมงอินเตอร์เน็ตของ CS Loxinfo เหลือ จะเอาไปใช้ หรือให้เพื่อน ๆ ที่เขาซื้อชั่วโมงอินเตอร์เน็ตใช้ไหม ถ้าต้องการ เดี๋ยวพี่จะบอก User Name & Passwort ให้ทางจดหมายส่วนตัว แต่เบอร์ connect CS พี่เจี๊ยบจําไม่ได้แล้วเด้อ

พี่เจี๊ยบ
[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

P

Poo

Gast
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะพี่เจี๊ยบ และทุก ๆ คน

พี่เจี๊ยบค่ะ ใช้แล้วค่ะที่คอนโด ที่อยู่นี้ เป็นเบอร์ตรงของ TA ค่ะ เขามี package ให้เราเลือกค่ะ ตอนนี้เห็นว่ามี หลายแบบเหมือนกัน แต่ปูเลือกเป็น ใช้ไม่จำกัด ชม แต่คอนเนกได้ครั้งละ 3 ชม ซึ่งเราเสียเปรียบเขาวันยังค่ำ แต่ก็อย่างว่า ธุรกิจอ่ะนะคะ เราเป็นผู้บริโภคต้องทำใจ

สำหรับ ชม เนท ที่พี่เจี๊ยบว่า ของ loxinfo ก็เคยใช้ค่ะ เร็วดีค่ะแต่แพง เนทเป็น ชม ปูจะใช้ก็ตอนกลับบ้านโคราชค่ะพี่ แต่ตอนนี้ใช้ของ Ji-net ค่ะ จริง ๆ แล้วก็ไม่ได้ จำกัดว่าจะเป็นยี่ห้ออะไร อะไรถูกตา ต้องใจ ก็ จะใช้อันนั้นค่ะ บางทีก็ลำบากใจเหมือนกันเลือกไม่ถูก

ขอบคุณพี่เจี๊ยบนะคะ ที่แนะนำ แล้วพี่เจี๊ยบ ไม่เก็บเอาไว้ใช้อ่ะค่ะ เวลาที่พี่มาเมืองไทย จะได้ใช้ไม่ต้องชื้ออีก หนูว่าพี่เจี๊ยบเก็บไว้เถอะค่ะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

ต้องขอตัวไปนอนก่อนแล้วนะคะ ทุก ๆ ท่าน..... หลับฝันดีค่ะ
[/FONT]

Jiap

Jiap

0
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีจ้ะน้องปู

กว่าจะมาอีกทีก็มีนา เมษา ปีหน้าโน่นแน่ะ เหลืออีกสิบชั่วโมง แต่มันจะหมดอายุวันที่ 2 มกรา ปีหน้า คงเก็บไว้ใช้ไม่ทัน น้องพี่ก็ไม่ได้ใช้เน็ตที่บ้านแล้ว เขาใช้ที่ทํางานได้ทั้งวันทั้งคืน เพราะเป็นคนคุมโปรแกรม เดี๋ยวจะลองถามน้องที่เป็นสมาิชิกอีกคนดู ถ้าไม่มีใครเอาก็ปล่อยให้มันหมดอายุไป

ขอบใจมากจ้ะ
พี่เจี๊ยบ
[/FONT]

Thema:

น้องปู

Oben