หน่อย มิคาเอว ที่ ไทย

Diskutiere หน่อย มิคาเอว ที่ ไทย im Thaiboard Forum im Bereich Thailand Forum; หน่อย มิคาเอว ที่ ไทย สวัสดีทุกคนที่เป็นคนไทย หน่อยดีใจมากที่มีวันนี้ ที่รู้จักคนดี..มิคาเอล..ที่เข้าใจหน่อย...
MichaelNoi

MichaelNoi

Senior Member
Themenstarter
Reaktion erhalten
0
Amberg / Bangkok

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีทุกคนที่เป็นคนไทย
หน่อยดีใจมากที่มีวันนี้

ที่รู้จักคนดี..มิคาเอล..ที่เข้าใจหน่อย และหวังว่าทุกคนที่เป็นคนไทยคงเป็นกำลังใจกับหน่อยและมิคาเอล

Letzte ฤnderung: MichaelNoi am 30.03.02, 15:07
[/FONT]

Zuletzt bearbeitet von einem Moderator:
N

Noi

Gast
Re: หน่อย มิคาเอว ที่ ไทย

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สัวสดีค่ะคุณหนอ่ย และ คุณมิคาเอว
ยอนดีที่ได้รู้จัก
และหน่อย ขอแสดงคาวมยินดีกับการแต่งงานของคุณและคู่ชีวิตของคุณด้วยค่ะ
ชีวิตจะมีคาวมสูขก็ต่อเมื่อเรามีคนเขาใจและคอยหว่งใยอยุ่เสมอค่ะ..

เมื่อไหร่จะกลับเยอรมันคะถ้าได้กลับมาแล้วก็อย่าลืมแวะเข้ามาคยุกันในโฟรุมคุณนิตยานะคะ

Viele Gruesse aus Deutschland

Noi

[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

Zuletzt bearbeitet:
Jiap

Jiap

0

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะคุณหน่อยและคุณ Michael

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดีกับคุณทั้งสอง ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่ตลอดไปนะคะ กลับมาเยอรมันเมื่อไหร่ คุณหน่อยก็แวะเข้ามาคุยกับพวกเราในโฟรุ่มนี้ได้ค่ะ เราทุกคนยินดีต้อนรับ

เจี๊ยบ
[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

Zuletzt bearbeitet von einem Moderator:
N

Noi

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สำหรับมุมนี้สดชี่นเป็นพิเศษเป็นมุมแห่งคาวมรัก สดๆร้อนๆหน้ารักเป็นที่สุด

หนอ่ย
[/FONT]

Nittaya

Nittaya

Junior Member
0

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]ขอแสดงความยินดีด้วยคะขอให้มีความสุขมากๆ มีลูกหัวปีท้ายปีนะคะ

นิตยา
[/FONT]

Y

yim-siam

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะ คุณหน่อยและคุณมิคาเอล
ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ และก็ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่ค่ะ

พิม
[/FONT]

M

MaGic

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะ คุณหน่อยและคุณมิคาเอล
ก่อนอื่นขอแสดงความยินดีด้วยนะคะกับชีวิตคู่ ขอให้มีความสุขมากๆและตลอดไปค่ะ
ไพลิน&MadMac
[/FONT]

MichaelNoi

MichaelNoi

Themenstarter
0
Amberg / Bangkok

Hallo,
vielen Dank :-)
Michael

Wenn Noi in Deutschland ist, wird sie in Thai antworten,
ich kann leider nur deutsch schreiben :nixweiss:

N

Noi

Gast

Hallo Michael

Ich  freue mich , schoen das du wieder da bist 

Viele Gruesse  Noi  :wink:

M

MaGic

Gast

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]สวัสดีค่ะ
คุณหน่อยกะคุณมิคาเอล กลับมาที่เยอรมันแล้วเหรอคะ เป็นอย่างไรบ้างคะกลับเมืองไทยคราวนี้ งานนี้มีภาพสวยๆมาฝากไหมคะ
นี่อีก 2 อาทิตย์น้องก็จะไปเที่ยวบุรีรัมย์ค่ะ

Tschusse

น้องไพลิน
[/FONT]

Thema:

หน่อย มิคาเอว ที่ ไทย - Ähnliche Themen

• Thai Festivals ที่ Oberhausen

Thai Festivals ที่ Oberhausen: สวัสดีคะ มีใครไปเที่ยวงาน Thai Festivals ที่ Oberhausen เมื่อวันที่ 6 ถึง วันที่7 ที่ผ่านมา มั้งคะ เราไปมา เขาจัดงาน กาลาดินเนอร์ เราก็ไปกับสามี...
  • วันวิสาขบูชา พ.ศ.๒๕๔๙ ที่ Langenselbold

วันวิสาขบูชา พ.ศ.๒๕๔๙ ที่ Langenselbold: วันวิสาขบูชา พ.ศ.๒๕๔๙ ที่ Langenselbold สวัสดีครับมทุกๆท่านและผู้สนใจทางพุทธศาสนา ขอเชิญผู้สนใจทุกๆท่าน มาร่วมกันทำบุญในวันวิสาขบูชา...
  • วันวิสาขบูชา พ.ศ.๒๕๔๙ ที่ Langenselbold - Ähnliche Themen

• Thai Festivals ที่ Oberhausen

Thai Festivals ที่ Oberhausen: สวัสดีคะ มีใครไปเที่ยวงาน Thai Festivals ที่ Oberhausen เมื่อวันที่ 6 ถึง วันที่7 ที่ผ่านมา มั้งคะ เราไปมา เขาจัดงาน กาลาดินเนอร์ เราก็ไปกับสามี...
  • วันวิสาขบูชา พ.ศ.๒๕๔๙ ที่ Langenselbold

วันวิสาขบูชา พ.ศ.๒๕๔๙ ที่ Langenselbold: วันวิสาขบูชา พ.ศ.๒๕๔๙ ที่ Langenselbold สวัสดีครับมทุกๆท่านและผู้สนใจทางพุทธศาสนา ขอเชิญผู้สนใจทุกๆท่าน มาร่วมกันทำบุญในวันวิสาขบูชา...
  • Oben